animation
animation
animation
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

animation

WELCOME TO ANIMAETION THAI NIGHT

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
เข้าสู่ระบบ(Log in)
Username:
Password:
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
:: ลืม(forget) password
Top posters
admin (251)
หารายได้พิเศษกับ adf.ly ครับ Vote_lcapหารายได้พิเศษกับ adf.ly ครับ Voting_barหารายได้พิเศษกับ adf.ly ครับ Vote_rcap 
keiji (72)
หารายได้พิเศษกับ adf.ly ครับ Vote_lcapหารายได้พิเศษกับ adf.ly ครับ Voting_barหารายได้พิเศษกับ adf.ly ครับ Vote_rcap 
fournigh (37)
golfrobo (33)
booksaga (23)
unicorn (22)
tonpong137 (20)
witsamui (11)
tassapoltass (11)
pakguard (11)
ผู้ที่กำลัง online
ผู้ที่ online ทั้งหมด 1 คน :: ลงทะเบียน 0 คน, ซ่อน 0 คน และ 1 ผู้มาเยือน

(ไม่มี)

มีผู้ใช้ online พร้อมกันสูงสุด 321 คน เมื่อ Sun May 23, 2021 1:45 pm
Like/Tweet/+1

หารายได้พิเศษกับ adf.ly ครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
admin
Admin
admin

หารายได้พิเศษกับ adf.ly ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: หารายได้พิเศษกับ adf.ly ครับ   หารายได้พิเศษกับ adf.ly ครับ EmptySun Dec 18, 2011 7:37 pm

มาหาเศษตังเล็กๆน้อยๆกับเว็ปadf.ly ไม่มีค่าสมัคร ไม่มีข้อผูกมัดใดๆทั้งสิ้น

เพื่อนๆคงจะสงสัยว่่า

• adf.ly มันคืออะไร?

• มันทำงานกันอย่างไร?

• ข้อดีของมันคืออะไร?

• และมันจะไห้อะไรกับเรา?

หารายได้พิเศษกับ adf.ly ครับ Fbgfdgfd
งั้นมาเฉลยเลยว่าadf.lyมันคือเว็ปไซต์ที่เปลีียนลิ้งค์ให้เป็นเงินให้กับเรา โดยเงินที่ได้มานั้นจะเป็นเงินดอลล่า เนื่องจากเว็ปadf.ly เป็นเว็ปต่างประเทศที่เปิดมานานแล้วจึงทำให้มั่นใจว่าไม่ถูกหลอกโดยมีหลักฐานการยืนยันจากภาพด้านล่างคือส่งเงินมาให้ทางบัญชีpaypal ให้กับเพื่อนๆ

การทำงานของadf.ly คือ นำลิ้งค์อะไรก็ได้มาครอบลิ้งไว้แล้วจะได้ลิ้งค์ใหม่ออกมาเพื่อที่คนกดแล้วเราจะไ้ด้เงินมา เล็กๆน้อยๆ ยกตัวอย่างเช่น ลิ้งค์www.google.com พอมาครอบแล้วก็จะได้ http://adf.ly/4HewO
ตามภาพเลยครับ

ข้อดีของเว็ปนี้คือ จ่ายผ่านบัญชีPaypal หรือ Alert Pay ช่วงทุกๆต้นเดือนวันจันทร์ขั้นตํ่าที่จะจ่าย 5$ ครับ (1$ จะอยู่ราวๆ 30 บาท) ส่วนการคลิกนั้น ราวๆ4000คลิก ต่อ1ดอลล่า(ถ้าเป็นในไทย) ส่วนต่างประเทศ จะได้เยอะกว่านี้ประมาณ2500คลิกต่อ1ดอลล่า (บางทีลิ้งอาจหลุดไปยังต่างประเทศหรือเราไปแจกเอง) ยังไงก็ไปปล่อยต่างประเทศบ้างนะูู^_^
ข้อดีอีกข้อคือไม่ใช่แค่ได้เงินแค่คลิกลิ้งค์ แต่แนะนำให้คนอื่นสมัครก็ได้เหมือนกันแต่จะไ้ด้เยอะกว่าอีกประมาณ20% (ถือว่าใช้ได้) ช่วงแรกได้ไม่ค่อยเยอะพอลิ้งค์ลงตัวยอดก็จะเพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆ

สรุปการได้เงินคือได้2วิธี
1.ได้โดยการครอบลิ้งค์
2.ได้โดยการแนะนำคนอืนสมัคร

หลักการใช้งานหน้าเว็ปเบื้องต้น

หารายได้พิเศษกับ adf.ly ครับ 1

1. ยอดคลิกทั้งหมดวันนี้
2. จำนวนการคลิกทั้งหมด
3. ยอดเงินที่คำนวนได้ในตอนนี้0.98ดอลล่า อีก0.02เซนต์ จะได้1ดอลล่า
4. รายชื่อคนที่เราไปแนะนำให้สมัครพร้อมค่าตอบแทน20%ที่เว็ปจ่ายให้เรา
5. ข้อมูลส่วนตัวของเราทั้งหมดพร้อมทั้งที่อยู่บัญชีpaypal
6. ถอนเงินไปยังบัญชีPaypalของเรา

อะๆๆ รู้นะว่า งง อะไรกันอยู่

1.บัญชีpaypalคือเสียค่าสมัครไหม?
-ไม่เสียค่าสมัครศึกษาได้ที่ บัญชีPaypal พร้อมวิธีการสมัครClick>>>>>

2.ฟรีจริงหรือป่าวเนี๋ย!!!
-เน้นขอบอกว่าทุกอย่างเพราะเป็นการหาเงินบนเน็ตฟรี!!!!

3.เว็ปครอบลิ้งค์มีแค่เว็ปเดียวเหรอในบนเน็ต?
-มีหลายเว็ปมากมาย แต่เว็ปadf.lyคนทำเยอะและได้เงินจริง(พูดง่ายๆปลอดภัย)

4.เค้าคิดคลิกละเท่าไหร่อะคับถ้าเกิดคลิกในไทยและต่างประเทศ
-เรทการตคลิกก็จะอยู่ประมาณนี้(ไม่ค่อยแน่นอนเปลี่ยนเรื่อยๆ)
Thailand 1 คลิก = 0.00050$
United States 1 คลิก = 0.00150$
Denmark 1 คลิก = 0.00100$
Philippines 1 คลิก = 0.00052$

5.บัญชีPaypalสามารถสมัครทีหลังได้่ไหม?
-ได้ครับ ของผมสมัครเว็ปadf.lyก่อนพอได้เงินก็ไปเปิดบัญชีPaypalทีหลังสะดวกดี

6.ได้เงินจริงไหมหลอกลวงหรือป่าว?
-ได้เงินจริงเว็ปเปิดมานานแล้วคนได้เงินก็เยอะแยะหลักฐานภาพด้านล่างสั่งจ่ายมายังPaypal

หารายได้พิเศษกับ adf.ly ครับ Sdfgsds

วิธีการสมัคร

-สมัครง่ายๆตามขั้นตอนคลิ๊กรูปภาพREGISTER NOWด้านล่างหรือคลิก ที่นี่ หรือคลิกที่รูป

หารายได้พิเศษกับ adf.ly ครับ Adfly.468x60.4

ขั้นตอนที่1 พอเข้าหน้าเว็ปให้กดJone Now เพื่อสมัคร

หารายได้พิเศษกับ adf.ly ครับ 1

ขั้นตอนที่2 กรอกข้อมูลตามที่ได้อธิบายไว้ในภาพ

หารายได้พิเศษกับ adf.ly ครับ 2

เมื่อเสร็จทุกขั้นตอนแล้ว ให้เข้าไปที่อีเมลล์ของเรา คลิ๊กยืนยันตัวตนที่ Link ดังรูป เพื่อ ยืนยัน E-mail เป็นอันเสร็จสิ้น

สมัครไว้ก็ไม่เสียหายเฉยๆ เหมือนสมัคร Mail ถ้าไม่ใช้ก็ปล่อยทิ้งไว้^_^

credit :: Bew_Online
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://animation.thai-forum.net

หารายได้พิเศษกับ adf.ly ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» โหลด Sora no Otoshimono ครับ
» โหลด Hyakka Ryouran Samurai Girls ครับ
» ขอ Eden of the East ครับ
» โหลด kissXsis ครับ
» โหลด kissXsis OVD ครับ